Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay cho tất cả các giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh như ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Champions league, Bundesliga v.v… Cung cấp đầy đủ thông tin trận đấu diễn ra hôm nay và đêm khuya rạng sáng mai, dữ liệu mới nhất cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ 7 ngày trong tuần.

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

Ngoại hạng Anh

19:30 - 21/04
Everton
vs
Nottingham Forest
21:00 - 21/04
Aston Villa
vs
AFC Bournemouth
21:00 - 21/04
Crystal Palace
vs
West Ham United
22:30 - 21/04
Fulham
vs
Liverpool

La Liga

19:00 - 21/04
Getafe
vs
Real Sociedad
21:15 - 21/04
Almeria
vs
Villarreal
23:30 - 21/04
Alaves
vs
Atletico Madrid

England FA Cup - Semifinal

21:30 - 21/04
Coventry City
vs
Manchester United

Serie A - League

17:30 - 21/04
Sassuolo
vs
Lecce
20:00 - 21/04
Torino
vs
Frosinone
23:00 - 21/04
Salernitana
vs
Fiorentina

Bundesliga

20:30 - 21/04
Werder Bremen
vs
VfB Stuttgart
22:30 - 21/04
Borussia Dortmund
vs
Bayer Leverkusen

Ligue 1

20:00 - 21/04
Le Havre
vs
Metz
20:00 - 21/04
Lille
vs
Strasbourg
20:00 - 21/04
Reims
vs
Montpellier
22:05 - 21/04
Stade Brestois
vs
Monaco

Saudi Professional League

Liga Portugal 1

21:30 - 21/04
GD Chaves
vs
Estoril
21:30 - 21/04
FC Famalicao
vs
Portimonense

Thai League 1 (Hilux Revo Thai League)

17:30 - 21/04
Muang Thong United
vs
Lamphun Warrior
18:00 - 21/04
Prachuap Khiri Khan
vs
Sukhothai
19:00 - 21/04
Nakhon Pathom FC
vs
Bangkok United FC

Thai League 2 - League

17:30 - 21/04
Chiangmai FC
vs
Chainat FC
18:00 - 21/04
Rayong FC
vs
Samut Prakan City
18:30 - 21/04
Singha GB Kanchanaburi
vs
JL Chiangmai United FC
19:00 - 21/04
Krabi FC
vs
Lampang FC

Thai League 3 (Pui Rung Arun League) - Final

17:00 - 21/04
Sisaket United
vs
Bangkok FC

Giao hữu CLB - April

17:00 - 21/04
Lion City Sailors
vs
Tampines Rovers FC

Giao hữu quốc tế - April

15:00 - 21/04
San Marino (W) U16
vs
Luxembourg U16 (W)
15:00 - 21/04
Georgia (U16)(W)
vs
Estonia (W) U17

England Championship - League

18:30 - 21/04
Blackburn Rovers
vs
Sheffield Wednesday

England FA Women Super League

18:00 - 21/04
Manchester United (W)
vs
Tottenham Hotspur (W)
20:00 - 21/04
Arsenal (W)
vs
Leicester City (W)
20:15 - 21/04
Manchester City (W)
vs
West Ham United (W)

English FA Women's Premier League

18:00 - 21/04
Reading (W)
vs
Durham Wildcats LFC (W)
20:00 - 21/04
Birmingham (W)
vs
Sheffield United (w)
20:00 - 21/04
Lewes (W)
vs
CrystalPalace (W)
20:00 - 21/04
Southampton (W)
vs
London City Lionesses (W)
20:00 - 21/04
Sunderland (W)
vs
Charlton (W)

Spain Primera Division RFEF - Bảng A

17:00 - 21/04
Gimnastic Tarragona
vs
Celta vigo b
21:00 - 21/04
Barcelona B
vs
CD Lugo
23:00 - 21/04
CD Arenteiro
vs
Ponferradina
23:00 - 21/04
Real Union Irun
vs
Unionistas de Salamanca

Spain Primera Division RFEF - Bảng B

17:00 - 21/04
AD Ceuta
vs
Baleares
17:00 - 21/04
Granada CF B
vs
C.D. San Fernando Isleno
17:00 - 21/04
Malaga
vs
Real Murcia
17:00 - 21/04
UD Melilla
vs
Merida AD
17:00 - 21/04
Ibiza Eivissa
vs
Atletico de Madrid B
23:00 - 21/04
CD Linares Deportivo
vs
Castellon

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 21/04
Atletico de Madrid (W)
vs
Real Betis (w)
19:00 - 21/04
Villarreal (W)
vs
Sevilla FC (w)
21:00 - 21/04
Colegio Aleman Valencia (w)
vs
Real Sociedad (W)

La Liga 2 - League

19:00 - 21/04
RCD Espanyol
vs
Andorra FC
21:15 - 21/04
Eibar
vs
AD Alcorcon
21:15 - 21/04
Eldense
vs
Albacete
23:30 - 21/04
Mirandes
vs
Burgos CF

Italian Campionato Nazionale Primavera - Primavera 1

16:00 - 21/04
S.S.D. Monza 1912 Youth
vs
Lazio U20
18:00 - 21/04
Torino U20
vs
Frosinone U20
20:00 - 21/04
Empoli U20
vs
Verona U20

Italian Women Division 1 - Relegation Quarter

17:30 - 21/04
Sampdoria (W)
vs
AC Milan (W)
20:00 - 21/04
Napoli (W)
vs
Pomigliano (W)

Italy C1 - Bảng B

21:30 - 21/04
JuventusU23
vs
Fermana
21:30 - 21/04
Lucchese
vs
Carrarese
21:30 - 21/04
Perugia
vs
Arezzo
21:30 - 21/04
Pescara
vs
Ancona
21:30 - 21/04
Pontedera
vs
Olbia
21:30 - 21/04
Recanatese
vs
Gubbio
21:30 - 21/04
Rimini
vs
ACD Virtus Entella
21:30 - 21/04
Sestri Levante
vs
Vis Pesaro
21:30 - 21/04
Spal
vs
Asd Pineto Calcio
21:30 - 21/04
Sassari Torres
vs
Cesena

Bundesliga 2 - League

18:30 - 21/04
Hannover 96
vs
St. Pauli
18:30 - 21/04
Hansa Rostock
vs
Magdeburg
18:30 - 21/04
Karlsruher SC
vs
Hertha Berlin

Germany Youth U19 League - West

16:00 - 21/04
VfL Bochum U19
vs
Fortuna Dusseldorf U19
16:00 - 21/04
Wuppertaler SV Borussia U19
vs
Bayer Leverkusen U19
20:00 - 21/04
Arminia Bielefeld U19
vs
Paderborn U19

Germany Youth U19 League - North

16:00 - 21/04
Dynamo Dresden U19
vs
VfL Osnabruck U19
18:30 - 21/04
Eintracht Braunschweig U19
vs
Hannover 96 U19
19:00 - 21/04
Union Berlin U19
vs
Hamburger SV U19

Germany Youth U19 League - South

15:30 - 21/04
FC Heidenheim U19
vs
FSV Mainz 05 U19
16:00 - 21/04
Bayern Munchen U19
vs
Ingolstadt U19

France Ligue 2 - League

Holland Eredivisie Women's

17:15 - 21/04
ADO Den Haag (w)
vs
Feyenoord Rotterdam (W)
17:15 - 21/04
Excelsior Barendrecht (W)
vs
Fortuna Sittard (W)
17:15 - 21/04
FC Utrecht (W)
vs
FC Twente Enschede (W)

Holland Eerste Divisie - League

KNVB Cup - finals

23:00 - 21/04
Feyenoord
vs
NEC Nijmegen

J1 League

13:00 - 21/04
FC Tokyo
vs
Machida Zelvia
13:00 - 21/04
Nagoya Grampus
vs
Cerezo Osaka

CAF Champions League - Semifinal

CAF Confederation Cup - Semifinal

23:00 - 21/04
Zamalek
vs
Ghana Dream FC

Andorra Super league - League

16:00 - 21/04
Penya Encarnada
vs
FC Santa Coloma
18:30 - 21/04
FC Pas de la Casa
vs
Atletic Club D Escaldes
21:00 - 21/04
Inter Club Escaldes
vs
CF Esperanca dAndorra
23:30 - 21/04
FC Ordino
vs
UE Santa Coloma

Argentine Division 1 - Quarterfinals

Argentine Division 2 - League

21:30 - 21/04
Arsenal de Sarandi
vs
San Martin San Juan
21:30 - 21/04
Atletico Mitre de Santiago del Estero
vs
Gimnasia Mendoza
23:00 - 21/04
CA San Miguel
vs
Racing de Cordoba
23:00 - 21/04
Deportivo Madryn
vs
Chaco For Ever

Armenia Premier League

19:00 - 21/04
FC Pyunik
vs
FC Avan Academy

Australia A-League - League

Hoãn - 21/04
Central Coast Mariners
vs
Adelaide United
14:00 - 21/04
Perth Glory
vs
Western United FC

Austria Erste Division

15:30 - 21/04
Grazer AK
vs
St.Polten

Austrian Bundesliga - Championship Playoffs

19:30 - 21/04
LASK Linz
vs
TSV Hartberg
22:00 - 21/04
Red Bull Salzburg
vs
SK Austria Klagenfurt

Azerbaijan Premier League

19:30 - 21/04
FK Kapaz Ganca
vs
Sabah FK Baku
22:00 - 21/04
Araz Nakhchivan
vs
Sabail

Belarusian Premier League - League

18:00 - 21/04
Slutsksakhar Slutsk
vs
FK Isloch Minsk
20:00 - 21/04
Dinamo Minsk
vs
FC Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04
Neman Grodno
vs
FK Vitebsk

Belgian Pro League - Championship Playoffs

18:30 - 21/04
Cercle Brugge
vs
Royal Antwerp
23:30 - 21/04
Saint Gilloise
vs
Club Brugge

Belgian Pro League - Playoffs

Belgian Pro League - Relegation Quarter

21:00 - 21/04
Kortrijk
vs
Jeunesse Molenbeek

Belgian U21 - League

Bosnia and Herzegovina Premier League

Botswana Premier League

20:30 - 21/04
Holy Ghost SC
vs
Masitaoka FC

Brazil Serie A

Hoãn - 21/04
Criciuma
vs
Fortaleza

Bulgaria B PFG

21:00 - 21/04
Ludogorets Razgrad II
vs
Yantra Gabrovo

Bulgaria Premier League - League

19:15 - 21/04
Lokomotiv Plovdiv
vs
CSKA 1948 Sofia
21:45 - 21/04
Lokomotiv Sofia
vs
Botev Plovdiv

Burundi League

Hoãn - 21/04
Aigle Noir
vs
Fc Tigre Noir
Hoãn - 21/04
Bumamuru
vs
Magara Young Boys
Hoãn - 21/04
Kayanza Utd
vs
Romania Inter Star
Hoãn - 21/04
Le Messager Ngozi
vs
LLB Academic
Hoãn - 21/04
Moso Sugar Company
vs
Musongati FC
Hoãn - 21/04
Olympique Star
vs
BS Dynamic
Hoãn - 21/04
Rukinzo FC
vs
Flambeau du Centre
Hoãn - 21/04
Telaviv FC
vs
Vitalo

Cameroon Elite One

21:00 - 21/04
Bamboutos de
vs
APEJES Academy
21:00 - 21/04
Fauve Azur Elite
vs
Aigle Royal Menoua
21:00 - 21/04
AS Fortuna Mfou
vs
PWD de Bamenda
21:00 - 21/04
Les Astres FC De Douala
vs
Fovu de Baham
21:00 - 21/04
UMS de Loum
vs
Union Douala

Canadian Premier League - League

Chile Primera B - League

23:30 - 21/04
CSD Antofagasta
vs
Deportes Recoleta

Chile Primera Division

23:30 - 21/04
Huachipato
vs
Municipal Iquique

Chinese FA Cup - Round 2

13:30 - 21/04
Changle Jingangtui
vs
Hunan Billows
13:30 - 21/04
Qingdao Zhongqing Yinglian
vs
Hubei Istar
14:00 - 21/04
Shanghai Shenshui
vs
Hainan Star
14:30 - 21/04
Qujing Yibu
vs
Guangxi Hengchen

Chinese Football Association Jia League - League

14:30 - 21/04
Dalian Zhixing
vs
Yanbian Longding
14:30 - 21/04
Foshan Nanshi
vs
Chongqing Tonglianglong
18:30 - 21/04
Nanjing City
vs
Suzhou Dongwu
18:30 - 21/04
Guangzhou FC
vs
Wuxi Wugou

Chinese Super League - League

18:00 - 21/04
Henan Football Club
vs
Qingdao Manatee
18:35 - 21/04
Meizhou Hakka
vs
Shanghai Port
19:00 - 21/04
Beijing Guoan
vs
Qingdao Youth Island

Chinese Women’s Super League - League

14:00 - 21/04
Changchun Masses Properties (W)
vs
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
14:00 - 21/04
ShanXi zhidan (W)
vs
Hainan Qiongzhong (W)
14:00 - 21/04
Hangzhou YinHang (W)
vs
Jiangsu Wuxi (W)

Hong Kong Premier League

14:00 - 21/04
North District FC
vs
Tai Chung FC
14:00 - 21/04
Hong Kong U23
vs
Eastern A.A Football Team

Colombia Copa Premier - Apertura

Costa Rica Primera Division - Autumn

Croatia 1.Division

22:00 - 21/04
NK Lokomotiva Zagreb
vs
Dinamo Zagreb

Croatia 2.HNL - League

19:50 - 21/04
HNK Cibalia
vs
NK Orijent Rijeka

Cyprus 1 Division - Championship Playoffs

21:00 - 21/04
AEP Paphos
vs
Anorthosis Famagusta FC
23:00 - 21/04
AEK Larnaca
vs
Omonia Nicosia FC
23:30 - 21/04
APOEL Nicosia
vs
Aris Limassol

Czech Republic 2.Liga

15:15 - 21/04
Viktoria Zizkov
vs
Chrudim
22:00 - 21/04
Vysocina jihlava
vs
Sparta Praha B
22:00 - 21/04
Slavia Kromeriz
vs
Dukla Prague
22:00 - 21/04
SK Slovan Varnsdorf
vs
SK Prostejov
23:00 - 21/04
Opava
vs
FK Graffin Vlasim

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng A

15:15 - 21/04
Bohemians1905 B
vs
Taborsko Akademie
15:15 - 21/04
Dukla Praha B
vs
Slavia Prague B
15:30 - 21/04
Viktoria Plzen B
vs
Admira Praha
22:00 - 21/04
Povltava FA
vs
Loko Vltavin

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

15:15 - 21/04
Slovacko II
vs
Hodonin Sardice
15:15 - 21/04
Unicov
vs
MFK Karvina B
15:30 - 21/04
Zlin B
vs
Frydlant

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng B

15:15 - 21/04
Chlumec nad Cidlinou
vs
Banik Most-Sous
15:15 - 21/04
Hradec Kralove B
vs
Mlada Boleslav B
15:15 - 21/04
Slovan Liberec II
vs
Jablonec B
16:00 - 21/04
Teplice B
vs
Usti nad Labem
22:00 - 21/04
Sokol Brozany
vs
Zivanice

Czech Republic Gambrinus Liga - League

20:00 - 21/04
Pardubice
vs
Mlada Boleslav
20:00 - 21/04
Slovan Liberec
vs
Hradec Kralove
20:00 - 21/04
Slavia Praha
vs
Sigma Olomouc
23:00 - 21/04
Synot Slovacko
vs
FC Viktoria Plzen

Danish 1st Division - Playoffs

20:00 - 21/04
Aalborg
vs
Kolding FC

Denmark Superligaen - Championship Bảng

21:00 - 21/04
FC Copenhagen
vs
Silkeborg
23:00 - 21/04
Brondby IF
vs
Midtjylland

Denmark Superligaen - Relegation

19:00 - 21/04
Hvidovre IF
vs
Vejle
19:00 - 21/04
Viborg
vs
Lyngby

Primera Division de El Salvador - Autumn

Hoãn - 21/04
Jocoro FC
vs
Aguila

Estonia Champions League - League

18:30 - 21/04
FC Kuressaare
vs
Trans Narva
21:00 - 21/04
FC Flora Tallinn
vs
Nomme JK Kalju

Finland Suomen Cup - Round 3

Hoãn - 21/04
POHU/Hurjin
vs
LoPa

Finland Veikkausliga - League

22:30 - 21/04
Ekenas IF Fotboll
vs
AC Oulu

Georgia Primera Division - League

23:00 - 21/04
Gagra Tbilisi
vs
Dila Gori

Gibraltar Premier Division

Greece Super League A - Championship Bảng

21:00 - 21/04
Lamia
vs
Panathinaikos
23:30 - 21/04
Aris Thessaloniki
vs
AEK Athens

Greece Super League A - Relegation Quarterfinals

19:00 - 21/04
Panserraikos
vs
Pas Giannina

Primera Division de Honduras - Autumn

Hungary Borsodi Liga

19:05 - 21/04
Kecskemeti TE
vs
Mezokovesd Zsory
21:00 - 21/04
Fehervar Videoton
vs
ZalaegerzsegTE
23:30 - 21/04
Ujpesti
vs
MTK Hungaria

Iceland Premier Division - League

21:00 - 21/04
KA Akureyri
vs
Vestri

Indonesia Liga 1 - League

15:00 - 21/04
Madura United
vs
PSM Makassar
19:00 - 21/04
Borneo FC
vs
Arema FC
19:00 - 21/04
Barito Putera
vs
Persija Jakarta

Ireland First Division - League

Israel Premier League - Championship Playoffs

Israel Premier League - Relegation Quarter

23:00 - 21/04
Hapoel Hadera
vs
Ashdod MS

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 21/04
ASI Abengourou
vs
Societe Omnisports De L'Armee
22:30 - 21/04
Bouake FC
vs
SOL FC Abobo
22:30 - 21/04
CO Korhogo
vs
Stade d Abidjan

Kazakhstan Premier League

Canc. - 21/04
FK Aksu
vs
FK Yelimay Semey
18:30 - 21/04
Lokomotiv Astana
vs
Tobol Kostanai
21:00 - 21/04
FC Zhetysu Taldykorgan
vs
FC Shakhtyor Karagandy

Kenya Premier League - Other

19:00 - 21/04
Gor Mahia
vs
AFC Leopards
19:00 - 21/04
Ulinzi Stars Nakuru
vs
Tusker

Kosovo Superliga - League

20:00 - 21/04
KF Llapi
vs
KF Fushe Kosova
20:00 - 21/04
Malisheva
vs
Prishtina

Latvian Higher League - League

18:00 - 21/04
Metta/LU Riga
vs
Riga FC
20:00 - 21/04
FK Auda Riga
vs
Tukums-2000

Lithuania - 1.Division - League

17:00 - 21/04
FK Panevezys
vs
TransINVEST Vilnius
19:00 - 21/04
Hegelmann Litauen
vs
Banga Gargzdai
22:25 - 21/04
FK Zalgiris Vilnius
vs
Dziugas Telsiai

Luxembourg National Division - League

21:00 - 21/04
F91 Dudelange
vs
FC Schifflange 95
21:00 - 21/04
UN Kaerjeng 97
vs
Victoria Rosport
21:00 - 21/04
Racing Union Luxemburg
vs
FC Wiltz 71
21:00 - 21/04
UNA Strassen
vs
Fola Esch

Malta Premier League - League

16:00 - 21/04
Sirens
vs
Gudja United
19:00 - 21/04
Mosta FC
vs
Hibernians FC
21:15 - 21/04
Valletta FC
vs
Balzan FC

Mexico Primera Divison A - Playoffs

Primera Division Liga MX - Autumn

Moldova Divizia Nationala - Championship Playoffs

19:00 - 21/04
Sheriff Tiraspol
vs
Dacia-Buiucani
22:00 - 21/04
Zimbru Chisinau
vs
FC Milsami

Montenegro Prva Crnogorska Liga - League

20:00 - 21/04
FK Rudar Pljevlja
vs
OFK Petrovac
22:00 - 21/04
Arsenal Tivat
vs
Mornar
22:00 - 21/04
Decic Tuzi
vs
FK Mladost DG
23:00 - 21/04
FK Sutjeska Niksic
vs
Jedinstvo Bijelo Polje

Nigerian Premier League - League

22:00 - 21/04
Rivers United
vs
Enugu Rangers International
22:00 - 21/04
Katsina United
vs
Sporting Lagos FC
22:00 - 21/04
Sunshine Stars FC
vs
Enyimba
22:00 - 21/04
Lobi Stars
vs
Bendel Insurance
22:00 - 21/04
Kano Pillars
vs
Gombe United
22:00 - 21/04
Kwara United
vs
Akwa United
22:00 - 21/04
Niger Tornadoes FC
vs
Doma United
22:00 - 21/04
Plateau United
vs
Remo Stars

Macedonian First Football League - League

21:00 - 21/04
FK Rinija Gostivar
vs
Academy Pandev
21:00 - 21/04
FK Makedonija Gjorce Petrov
vs
FC Struga Trim Lum
21:00 - 21/04
Sileks
vs
FK Shkupi
21:00 - 21/04
FK Tikves Kavadarci
vs
FK Shkendija 79
21:00 - 21/04
FC Vardar Skopje
vs
Voska Sport

Norwegian Tippeligaen

19:30 - 21/04
Ham-Kam
vs
Stromsgodset
22:00 - 21/04
Brann
vs
Odd Grenland
22:00 - 21/04
Haugesund
vs
Rosenborg
22:00 - 21/04
Kristiansund BK
vs
Tromso IL
22:00 - 21/04
Sandefjord
vs
Lillestrom
22:00 - 21/04
Sarpsborg 08
vs
KFUM Oslo
22:00 - 21/04
Viking
vs
Fredrikstad

Primera Division de Paraguay - Apertura

Peru Primera Division - Apertura

23:00 - 21/04
Sporting Cristal
vs
Cusco FC

Poland Ekstraklasa

17:30 - 21/04
Cracovia Krakow
vs
Puszcza Niepolomice
20:00 - 21/04
LKS Lodz
vs
Lech Poznan
22:30 - 21/04
Legia Warszawa
vs
Slask Wroclaw

Poland Liga 1 - League

17:40 - 21/04
Arka Gdynia
vs
Wisla Plock
20:00 - 21/04
Miedz Legnica
vs
Motor Lublin
23:00 - 21/04
LKS Nieciecza
vs
GKS Katowice

Liga Portugal 2 - League

17:00 - 21/04
Oliveirense
vs
CF Os Belenenses
20:00 - 21/04
Viseu
vs
CD Mafra
21:30 - 21/04
Vilaverdense
vs
Maritimo

Romania - Liga 2 Seria - Promotion Bảng

15:00 - 21/04
ACS Viitorul Selimbar
vs
FC Unirea 2004 Slobozia
17:30 - 21/04
Gloria Buzau
vs
FK Csikszereda Miercurea Ciuc

Romania Liga I - Championship Playoffs

23:00 - 21/04
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
vs
CS Universitatea Craiova

Romania Liga I - Relegation Quarter

20:00 - 21/04
FC Otelul Galati
vs
Universitaea Cluj

Russia Premier League - League

18:00 - 21/04
FK Nizhny Novgorod
vs
Dynamo Moscow
20:15 - 21/04
Zenit St. Petersburg
vs
Gazovik Orenburg
22:15 - 21/04
FK Sochi
vs
Ural Sverdlovsk Oblast

Rwanda National League

20:00 - 21/04
Etincelles
vs
Muhazi United
20:00 - 21/04
Gorilla FC
vs
Musanze FC

San Marino League - League

Hoãn - 21/04
AC Juvenes
vs
San Giovanni
Hoãn - 21/04
SP Libertas
vs
S.S Pennarossa
Hoãn - 21/04
Folgore/Falciano
vs
San Marino Academy U22

Scotland FA Cup - Semifinal

21:00 - 21/04
Glasgow Rangers
vs
Heart of Midlothian

Serbia Prva Liga - Championship Playoffs

21:00 - 21/04
OFK Beograd
vs
Jedinstvo UB
23:00 - 21/04
Macva Sabac
vs
FK Graficar Beograd

Serbia Prva Liga - Relegation Quarter

22:00 - 21/04
FK Dubocica
vs
Sevojno Uzice
23:00 - 21/04
Metalac Gornji Milanovac
vs
FK Radnicki Novi Belgrad

Serbian Superliga - Relegation Bảng

21:00 - 21/04
FK Spartak Zlatibor Voda
vs
Habitpharm Javor

Slovak Super Liga - Championship Bảng

22:30 - 21/04
Spartak Trnava
vs
Slovan Bratislava

Slovakia 2. Liga

15:30 - 21/04
MSK Zilina B
vs
TJ Spartak Myjava

Slovenia 1.Liga - League

20:00 - 21/04
Maribor
vs
NK Rogaska
22:30 - 21/04
NK Publikum Celje
vs
Domzale

Slovenia 2.Liga

22:00 - 21/04
NK Brinje Grosuplje
vs
Jadran Dekani
22:00 - 21/04
NK Primorje
vs
MNK FC Ljubljana
22:00 - 21/04
Tabor Sezana
vs
Bistrica

South Africa Premier Soccer League - League

20:00 - 21/04
Richards Bay
vs
Kaizer Chiefs
20:00 - 21/04
Polokwane City FC
vs
Cape Town City
22:30 - 21/04
TS Galaxy
vs
Stellenbosch FC

K League 1 - League

12:00 - 21/04
Gangwon FC
vs
Incheon United
14:30 - 21/04
Daegu FC
vs
Daejeon Citizen

Sweden Superettan - League

18:00 - 21/04
IK Oddevold
vs
Gefle IF
20:00 - 21/04
IK Brage
vs
Landskrona BoIS

Swedish Allsvenskan

19:00 - 21/04
AIK Solna
vs
Djurgardens
19:00 - 21/04
GAIS
vs
Mjallby AIF
21:30 - 21/04
Hacken
vs
Hammarby
21:30 - 21/04
Halmstads
vs
Brommapojkarna

Switzerland Super League

21:30 - 21/04
Luzern
vs
Basel
21:30 - 21/04
Winterthur
vs
Young Boys
21:30 - 21/04
FC Zurich
vs
St. Gallen

Turkey 1. Lig - League

17:30 - 21/04
Bodrumspor
vs
S.Urfaspor
20:00 - 21/04
Corum Belediyespor
vs
Adanaspor
20:00 - 21/04
Genclerbirligi
vs
Erzurum BB
23:00 - 21/04
Sakaryaspor
vs
Keciorengucu

Turkey Super Lig

17:30 - 21/04
Istanbul Basaksehir
vs
Caykur Rizespor
23:00 - 21/04
Antalyaspor
vs
Hatayspor
23:00 - 21/04
Galatasaray
vs
Pendikspor
23:00 - 21/04
Gazisehir Gaziantep
vs
Kasimpasa

UAE Pro-League

21:00 - 21/04
Al Bataeh
vs
Al Nasr Dubai
21:00 - 21/04
Khor Fakkan
vs
Banni Yas
Hoãn - 21/04
Al Ain
vs
Al-Wasl
23:30 - 21/04
Al-Sharjah
vs
Al-Jazira(UAE)
23:30 - 21/04
Shabab Al Ahli
vs
Ittihad Kalba

Uganda Premier League

19:00 - 21/04
SC Villa
vs
Bright Stars

Ukraine Division 2 - Championship Bảng

16:00 - 21/04
FK Epitsentr Dunayivtsi
vs
FC Livyi Bereh
17:30 - 21/04
FK Nyva Buzova
vs
FC Victoria Mykolaivka

Ukraine Division 2 - Relegation

16:45 - 21/04
FC Chernigiv
vs
Metalist Kharkiv
18:15 - 21/04
Kremin Kremenchuk
vs
Nyva Ternopil

Ukrainian Premier League

17:00 - 21/04
Veres
vs
Dnipro-1
19:30 - 21/04
PFC Oleksandria
vs
LNZ Lebedyn
22:00 - 21/04
Dynamo Kyiv
vs
Polissya Zhytomyr

USA Independent League

USA Major League Soccer - League

USL Championship - League

Uruguay Primera Division - League

23:00 - 21/04
Centro Atletico Fenix
vs
Wanderers FC

Uruguay Segunda

20:00 - 21/04
CA Juventud
vs
IA Sud America
21:00 - 21/04
CS Cerrito
vs
Colon CF

Primera Division de Venezuela - Apertura

Welsh Premier League - Championship Playoffs

20:15 - 21/04
Caernarfon
vs
Bala Town F.C.
20:15 - 21/04
UWIC Inter Cardiff
vs
Newtown AFC
20:15 - 21/04
The New Saints
vs
Connahs Quay Nomads FC

Welsh Premier League - Relegation Quarter

20:15 - 21/04
Aberystwyth Town
vs
Pontypridd
20:15 - 21/04
Colwyn Bay
vs
Barry Town United
20:15 - 21/04
Pen-y-Bont FC
vs
Haverfordwest County

Cambodia Premier League

16:00 - 21/04
Angkor Tige
vs
Nagaworld FC
16:00 - 21/04
Prey Veng
vs
Visakha FC
18:00 - 21/04
Tiffy Army FC
vs
ISI Dangkor Senchey FC

Zambia Super League

20:00 - 21/04
NAPSA Stars
vs
Mufulira Wanderers
20:00 - 21/04
Green Buffaloes
vs
Red Arrows
20:00 - 21/04
ZESCO United Ndola
vs
Mutondo Stars